• 单页面 banner

Ƙaramin Siginar Sadarwa ta Sauti na SIP Model JSL91-S

Ƙaramin Siginar Sadarwa ta Sauti na SIP Model JSL91-S

Takaitaccen Bayani:

JSL91-S ƙaramin sauti ne mai amfani da maɓalli ɗaya tare da tsarin sauti mai ci gaba tare da aikin soke echo. Tare da ƙirar sa mai ƙanƙanta, ya dace da amfani da shi a aikace-aikace da yawa kamar asibiti, harabar jami'a, wurin shimfidar wuri. Yanayin amfani na JSL91-S yana da sassauƙa sosai, ba wai kawai za a iya haɗa shi cikin shingen ajiye motoci ba, har ma yana dacewa da maɓallin ja na igiyar sadarwa ta likita.

JSL91-S yana ba da iko da sauƙi ga masu amfani da ke buɗe ƙofar ba tare da maɓalli ba. Ana iya buɗe ƙofar daga nesa ta hanyar DTMF idan akwai makullin ƙofar lantarki. JSL91-S kuma yana goyan bayan maɓallin taɓawa ɗaya don kiran gaggawa. Ya dace da sadarwa da tsaro ta intanet kamar umarni da aikawa, kasuwanci, aikace-aikacen cibiyoyi, da sauransu.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

SIP Video Intercom

JSL91-S ƙaramin sauti ne mai amfani da maɓalli ɗaya tare da tsarin sauti mai ci gaba tare da aikin soke echo. Tare da ƙirar sa mai ƙanƙanta, ya dace da amfani da shi a aikace-aikace da yawa kamar asibiti, harabar jami'a, wurin shimfidar wuri. Yanayin amfani na JSL91-S yana da sassauƙa sosai, ba wai kawai za a iya haɗa shi cikin shingen ajiye motoci ba, har ma yana dacewa da maɓallin ja na igiyar sadarwa ta likita.

JSL91-S yana ba da iko da sauƙi ga masu amfani da ke buɗe ƙofar ba tare da maɓalli ba. Ana iya buɗe ƙofar daga nesa ta hanyar DTMF idan akwai makullin ƙofar lantarki. JSL91-S kuma yana goyan bayan maɓallin taɓawa ɗaya don kiran gaggawa. Ya dace da sadarwa da tsaro ta intanet kamar umarni da aikawa, kasuwanci, aikace-aikacen cibiyoyi, da sauransu.

Siffofin Samfura

•Yanayin DTMF: A ciki-Band, RFC2833 da kuma bayanan SIP

•DHCP/Tsayawa/PPPoE

•STUN, Mai ƙidayar lokaci na zaman

•Tambayar DNS/ Tambaya/Tambayar NATPR

•HTTP/HTTPS/FTP/TFTP

•TCP/IPv4/UDP

• SIP akan TLS, SRTP

• Ajiye/gyara saitin madadin

•Syslog

•SNMP/TR069

• Yanar gizo mai tsari-gudanarwa bisa tushen

• Gudanar da Yanar Gizo na HTTP/HTTPS

• Samar da kayayyaki ta atomatik: FTP/TFTP/HTTP/HTTPS/PnP

• Mai samar da hayaniya mai daɗi (CNG)

• Gano ayyukan murya (VAD)

•Lambar Codec: PCMA, PCMU, G.729, G723_53, G723_63, G726_32

•Kodin faffadan zango: G.722

• Biyu-hanyar watsa sauti

•Muryar HD

• URL na aiki/Sarrafa nesa na URI mai aiki

• Amsar atomatik ta asali

• Fasaloli na Wayar Kofa

Cikakken bayanin samfurin

Ƙaramin Maɓallin SIP Intercom guda ɗaya

Sautin HD

Haɗin Bidiyo

Ganewar Kai

Samar da Mota

Walmounting

Maɓallin taɓawa ɗaya don kiran gaggawa

Tsarin aiki, kwanciyar hankali da aminci

Buɗe ƙofa da DTMF

Tsarin ƙarami, mai sauƙin sakawa cikin akwatin rubutu

mj1

Babban Kwanciyar Hankali da Aminci

SIP v1 (RFC2543), v2 (RFC3261)

SIP akan TLS, SRTP

TCP/IPv4/UDP

HTTP/HTTPS/FTP/TFTP

ARP/RARP/ICMP/NTP

Tambayoyi/Tambayoyin DNS SRV/ Tambaya/NATPR

STUN, Mai ƙidayar lokaci na zaman

DHCP/Tsayawa/PPPoE

Yanayin DTMF: In-Band, RFC2833 da SIP INFO

mj2-02
intercom_C

-35℃~65℃

intercom_IP65

IP65

intercom_IK10

IK10

intercom_ONVIF

Onvif

intercom_SIP

SIP

muryar intercom JSL88

Sautin HD

Cikakkun bayanai

Ƙaramin Siginar Sadarwa ta SIP ta Sauti JSL91-S (1)
Ƙaramin Siginar Sadarwa ta SIP ta Sauti JSL91-S (2)

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi