• Faifan allo mai kyau da haske
• Mai juriya ga ɓarna da yanayi na waje,
• Tsarin sarrafawa na asali tare da nunin suna a cikin nunin LCD wanda aka haskaka a cikin layuka 4 a cikin Ibrananci / Turanci.
• Ya haɗa da damar shiga ga kurame ko kurame.
• Gungura maɓallan don gano sunan mai haya da hannu.
• Kyamarar launi mai inganci tare da ƙudurin layuka 625 (625TVL), na dare da rana
• Gilashin kyamara na musamman mai digiri 140 don kallon dukkan sararin shiga na musamman ne ga nakasassu da yara.
• Kunna makullin lantarki ko na lantarki: Lambar lamba mara kyau ko NC
• Alkiblar buɗe ƙofa: akan buƙata daƙiƙa 100-1.
• Yana da ƙwaƙwalwar ajiya da ba za a iya gogewa ba, yana adana jerin masu zama da lambobin shirye-shirye idan wutar lantarki ta katse.
• Zaɓin har zuwa bangarori 10 a cikin ginin
• Ya dace da aiki
• Shigarwa ta mai karanta kusanci
• Shigar da lambar lambobi da dama
• Zaɓin buɗe ƙofa da sitika ta hannu
• Ya dace da tsarin B700 / B900
Girma: faɗi tsawon 115, zurfin 334, 50 mm
1: 3mm bakin karfe mai siriri sosai
2: Ka'idoji bakwai na hana ruwa shiga sojojin Amurka
3: Tsarin shigarwa na sukurori masu cikakken fuska, sauƙin shigarwa
4: Mai hana fashewa, Mai hana ruwa da ƙura
Tsarin katin rami mai tsayi sosai na 5: 40 mm
6: Bayani tare da umarnin murya
7: Sautin maɓallin piano
| Kayan Faifan | Alum+PMMA |
| Launi | Azurfa |
| Dbangaren wasan kwaikwayo | 1/3" CMOS |
| Ruwan tabarau | 120digiri mai faɗi-kusurwoyi |
| Haske | Hasken Fari |
| Allo | 3.5LCD - inci |
| Nau'in Maɓalli | Maɓallin Injin Matsi |
| Ƙarfin Katunan | ≤8Kwamfuta 0,00 |
| Mai magana | 8Ω,1.5W/2.0W |
| Makirufo | -56dB |
| Tallafin Wutar Lantarki | 18~20V DC |
| Maɓallin Ƙofa | Tallafi |
| Amfani da Wutar Lantarki na Jiran Aiki | <30mA |
| Matsakaicin Amfani da Wutar Lantarki | <300mA |
| Zafin Aiki | -30°C ~ +50°C |
| Zafin Ajiya | -30°C ~ +60°C |
| Danshin Aiki | 10 ~ 90% RH |
| Haɗin kai | Maɓallin Shigarwa; Maɓallin Sakin Ƙofa;RJ45; Gyaran hanya |
| Shigarwa | Shigarwa/Gyara saman |
| Girma (mm) | 115*334*50 |
| Aiki Voltage | DC18V±10% |
| Aikin Yanzu | ≤500mA |
| Katin IC | Tallafi |
| Diode mai infrared | An shigar |
| Fitowar Bidiyo | 1 Vp-p 75 ohm |
Tsarin hanyar sadarwa da aka saba amfani da shi wajen katse tsarin bas, baya goyon bayan hanyar sadarwa mai zagaye ko siffar tauraro. Duk wani tsari da aka haɗa shi ta hanyar bas ɗaya zaɓi ne mai kyau, a cikin hoton da ke sama, an nuna tsarin hanyar sadarwa na gaba ɗaya na tsarin A8-05B. An haɗa na'urorin N a cikin hanyar sadarwa mai maki da yawa. Don manyan gudu da layuka masu tsayi, juriyar katsewa ya zama dole a ƙarshen layin biyu don kawar da tunani. Yi amfani da juriya 100 Ω a ƙarshen biyu (ana buƙatar kawai idan tsawon waya ya fi 2km). Dole ne a tsara hanyar sadarwa a matsayin layi ɗaya tare da faɗuwa da yawa, ba kamar tauraro ba. Kodayake jimlar tsawon kebul na iya zama ya fi guntu a cikin tsarin tauraro, ƙarewa mai kyau ba zai yiwu ba kuma ingancin sigina na iya raguwa sosai. A cikin Zane na 1 wanda ya nuna na gaba, b, d, f haɗin daidai ne kuma a, c, e haɗin kuskure ne.
Lokacin amfani da waya ta hanyar garkuwa (STP), Ya kamata a kiyaye ci gaban layin kariya mai santsi, kuma a haɗa Duniya a wani lokaci, kamar yadda aka nuna a cikin zane.
Ana buƙatar waya
Tsarin yana amfani da kebul na CAT-5E UTP da kebul na STP.
Yadda ake zaɓar kebul na CAT-5E mai inganci?
Dole ne juriyar kowace waya ta kasance ≤35Ω lokacin da tsawonta ya kai kimanin M305 (tsawon FCL).
Tashar ƙofa zuwa Wutar Lantarki ta yi amfani da RVV4*0.5, don kulle RVV2*0.5 da aka yi amfani da shi.
Gargaɗi:
Hoton tashar ƙofa ba zai bayyana cikakke a allon tashar Visual Room ba lokacin da tashar Room ta bambanta da wutar lantarki ta bidiyo, a wurare masu dacewa a cikin motar bas ɗin gini don ƙara wutar lantarki zai iya magance wannan matsalar. Wutar lantarki ta bidiyo gabaɗaya daga tashar Room na gani mai matsakaicin nisa ba za ta iya wuce mita 30 ba.
Scotchlok
UTP&UTP
UTP & Na'ura ba ta kan layi ba
Off-line & Off-line
Kawai dole sai an yi masa magana mai kama da
Hoton tasirin
Saboda an ƙera ma'aunin RJ-45 ne kawai don amfani a cikin gida, ba shi da danshi sosai kuma yana da sauƙin yin datti ko kuma a shafa shi da iskar oxygen. Idan aka karya Head na RJ-45, akwai ƙwararru da ke da kayan aikin ƙwararru da ake buƙata don gyara matsalar, wannan zai haifar da ƙarin kuɗin gyara.
Scotchlok shine ainihin abin da muke buƙata. Sama da shekaru 45 da suka gabata, 3M ta gabatar da haɗin magudanar ruwa na asali na masana'antar - Scotchlok Connector UR. A yau, tare da ƙaruwar buƙatar hanyoyin sadarwa masu sauri da babban bandwidth, cikakken jerin masu haɗin 3M da kayan aiki sun sake bunƙasa. Da fatan za a ziyarci www.3M.com don ƙarin bayani game da Scotchlok.