Injin lantarki mai sarrafa kansa, ban da ƙirar da aka saba amfani da ita kamar na'urar hydraulic, pneumatic sanda, electric-hydraulic driver, sukurori, da sauransu, yana amfani da na'urar daidaita nauyi, tana iya biyan buƙatun aminci, ƙarancin carbon, tsawon rai mai sauri, ba tare da gyara ba. Don tarin 450mm, 600mm da 800mm, lokacin haɓakawa da raguwa yana cikin daƙiƙa 1.5, daƙiƙa 2 da daƙiƙa 3 bi da bi ta hanyar 24V DC, 36W kawai. Ana tallafawa fiye da zagaye 10,000 na kwana ɗaya kuma yana iya cimma zagaye sama da miliyan 1 don hidima na tsawon rai, ba tare da wani man shafawa na waje ba.
Mai ɗorewa, Yawan aiki, Aiki cikin santsi, Ƙarancin hayaniya, Saurin sauri sama da ƙasa
Fasahar sarrafa micro-control tana sa bollards su yi aiki da karko kuma abin dogaro, Sauƙin haɗawa da sauran tsarin
Mai jituwa tare da shingen hanya, Turnstiles da sauran tsarin shiga don cimma iko ta atomatik
Fasaha ta atomatik ta Wutar Lantarki Mai Ci Gaba
Tsarin sarrafawa mai nisa yana aiwatar da sarrafa mara waya sama da ƙasa cikin kewayon mita 30
An keɓance shi don buƙatun masu amfani daban-daban
Ikon hannu Wutar Lantarki Na'urorin tsarin atomatik
Tsarin katin zamewa: na'urar karanta katin da aka gina don sarrafa bollard sama da ƙasa
Katangar hanya ta haɗu da Bollards: ginannen tsarin shiga yana samar da shingen hanya, A/C da bollards a cikin kati ɗaya
An haɗa shi da Tsarin Gudanar da Kwamfuta KO Caji
Kayan Bollard: SS304 An lulluɓe shi da Carbon Steel
Bollard OD:Φ219mm
Kauri na Bollard: 10mm, 8mm, 6mm, 4mm don zaɓi
Tsawon Bollard: 450mm, 600mm, 800mm don zaɓi
Gama: SS304, Electroplate, Shafi don zaɓi
Hasken Gargaɗi: LED mai amfani da hasken rana, LED mai samar da wutar lantarki ta waje don zaɓi Tef mai nuna haske & Hasken Gargaɗi na Sama: LOGO Keɓancewa
Murfin Bollard na Sama: SS304, Simintin Aluminum
Murfin saman hanya: SS304
Saurin ɗagawa/faɗuwa: Sama da 300mm/s
Ƙarfin wutar lantarki na mota: 24VDC
Ƙarfin mota: 36W
Dumama Bollard: na'urar dumama 24VDC40W zaɓi ne
Zabi: UPS idan akwai matsalar rashin wutar lantarki ko juriyar kaya: 60T
Magudanar ruwa: Atomatik
Zafin Sabis: -30*C-55*C
Matsalar warwarewa: Na'urar faɗuwa da hannu lokacin gaggawa
Samar da Wutar Lantarki: Mataki ɗaya 110VAC, 220VAC
Sarrafa Na'urar Gudanarwa: PLC
Sarrafa daga nesa: Saitin Daidaitacce