• 单页面 banner

Tsarin Tashar Intanet ta Intanet mara gani Samfurin I2

Tsarin Tashar Intanet ta Intanet mara gani Samfurin I2

Takaitaccen Bayani:

Tsarin IP intercom yana da allon kararrawa, na'urar cikin gida, da kuma makullan rarraba POE. Baya ga duk waɗannan, babu buƙatar wannan kayan. Duk kiran da ke shigowa zuwa gidan ana yin rikodin su ne a kan na'urorin saka idanu na cikin gida. Duk gidajen da ke cikin ginin za su iya kiran juna. Idan ba kwa son cin gajiyar wannan fasalin, kuna iya kashe wannan fasalin ta hanyar software. Godiya ga tsarin IP intercom, kuna iya ɗaukar hotuna nan take. Ko da lokacin da ba ku gida ba, wannan tsarin yana ɗaukar hoton mutumin da ya zo gidanku ko ofishinku kuma yana yin rikodin su don ku san kiran.

Na'urar IP Intercom ta cikin gida wadda ba ta gani ba tana amfani da ƙaramin kayan ABS, sauƙin aikin maɓallan inji zai kawo muku jin daɗin amfani da kuma jin daɗin gani. Lokacin da na'urar ta karɓi kira mai shigowa kuma tana rawar jiki da sautin ringi, mai amfani zai iya danna maɓallin buɗewa kai tsaye don yin aikin buɗewa yayin da yake ɗaukar makullin don aiwatar da intercom, buɗewa, dakatar da ayyukan, da sauransu. Na'urar tana aika sautin ƙararrawa bayan na'urar gano ƙararrawa ta kunna ƙararrawa. A wannan lokacin, mai amfani zai iya cire makullin ko danna kowane maɓalli don kawar da ƙararrawa.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Siffofin Samfura

• Wayar Salula
• Tallafawa Yanayin Sirri
• Tallafawa Intanet na Dijital
• Tallafawa Buɗewa
• Sadarwar Sauti
• Ƙararrawa ta Tsaro

• Yanayin Kada Ka Damu
• Cibiyar Kira
• Ƙararrawa ta hana wargazawa
• Taimakon Gaggawa
• Ƙararrawa ta Tsaro
• Ƙararrawar Ƙofa ta Biyu

Ƙayyadewa

Kayan Faifan Roba
Launi Fari
Aiki Maɓallin Inji
Mai magana , 1.5W
Makirufo -56dB
Aiki Voltage DC24~48V±10%(PoE)
Amfani da Wutar Lantarki na Jiran Aiki ≤1.1W
Matsakaicin Amfani da Wutar Lantarki ≤1.5W
Zafin Aiki -25°C zuwa40℃
Zafin Ajiya zuwa -40°C60°C
Danshin Aiki 10 zuwa 90% RH
Matsayin IP IP30
Haɗin kai Tashar Wutar Lantarki; Tashar RJ45; Ƙararrawa a Tashar
Shigarwa Shigar da Akwati 86 ko Gyara ta hanyar Sukurori
Girma (mm) 188*83*42

Cikakkun bayanai

Wayar Sauti
IP Audio Phone

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi