A tuna da "Abokin ciniki da farko, Inganci da farko", muna aiki tare da abokan cinikinmu kuma muna ba su ayyuka masu inganci da ƙwarewa don Ƙananan MOQ don Wayar Kofa Mai Wayo ta WiFi tare da Sarrafa APP, Don inganta ingancin sabis ɗinmu sosai, kamfaninmu yana shigo da adadi mai yawa na na'urori na ƙasashen waje. Barka da abokan ciniki daga gida da ƙasashen waje don kira da tambaya!
Ku tuna da "Abokin ciniki da farko, Inganci da farko", muna aiki tare da abokan cinikinmu kuma muna ba su ayyuka masu inganci da ƙwararru donWayar Bidiyo da Wayar Bidiyo ta WiFiHannun jarinmu sun kai darajar dala miliyan 8, zaku iya samun sassan gasa cikin ɗan gajeren lokaci. Kamfaninmu ba wai kawai abokin hulɗarku bane a harkar kasuwanci, har ma kamfaninmu shine mataimakinku a cikin kamfanin da ke tafe.
| Tsarin | Linux |
| Kayan Faifan | Roba |
| Launi | Fari da Baƙi |
| Allon Nuni | Allon taɓawa mai ƙarfin inci 7 |
| ƙuduri | 480*272 |
| Aiki | Maɓallin Maɓallin Ƙarfi |
| Mai magana | 8Ω, 1.5W/2W |
| Makirufo | -56dB |
| Shigar da Ƙararrawa | Shigar da Ƙararrawa 4 |
| Aiki Voltage | DC24V (SPoE), DC48V (PoE) |
| Amfani da Wutar Lantarki na Jiran Aiki | ≤4.5W |
| Matsakaicin Amfani da Wutar Lantarki | ≤12W |
| Zafin Aiki | -40°C zuwa 50℃ |
| Zafin Ajiya | -40°C zuwa 60°C |
| Danshin Aiki | 10 zuwa 90% RH |
| Matsayin IP | IP30 |
| Haɗin kai | Tashar Wutar Lantarki; Tashar RJ45; Ƙararrawa a Tashar; Tashar Ƙararrawa ta Ƙofa |
| Shigarwa | Shigarwa/Haɗawa a saman ruwa |
| Girma (mm) | 230*130 |
| Aikin Yanzu | ≤500mA |
| Sauti Mai Sauti | ≥25dB |
| Ruɗewar Sauti | ≤10% |





A tuna da "Abokin ciniki da farko, Inganci da farko", muna aiki tare da abokan cinikinmu kuma muna ba su ayyuka masu inganci da ƙwarewa don Ƙananan MOQ don Wayar Kofa Mai Wayo ta WiFi tare da Sarrafa APP, Don inganta ingancin sabis ɗinmu sosai, kamfaninmu yana shigo da adadi mai yawa na na'urori na ƙasashen waje. Barka da abokan ciniki daga gida da ƙasashen waje don kira da tambaya!
Ƙarancin MOQ donWayar Bidiyo da Wayar Bidiyo ta WiFiHannun jarinmu sun kai darajar dala miliyan 8, zaku iya samun sassan gasa cikin ɗan gajeren lokaci. Kamfaninmu ba wai kawai abokin hulɗarku bane a harkar kasuwanci, har ma kamfaninmu shine mataimakinku a cikin kamfanin da ke tafe.