• Zaɓuɓɓukan ƙuduri da yawa: 3MP / 5MP / 8MP
• Na'urar firikwensin CMOS mai girman 1/2.9" ko 1/2.7" mai ƙarfin ji
• Yana goyan bayan babban watsawa: 5MP @ 20fps; 4.0MP / 3.0MP / 2.0MP @ 25fps
• An sanye shi da fitilun haske guda biyu masu dumi da kuma LEDs masu infrared
• Yana goyan bayan yanayin haske mai cikakken launi, infrared, da wayo mai haske biyu
• Tsawon gani da dare: mita 15 - 20
• Canjawa ta atomatik tsakanin IR da farin haske bisa ga hasken yanayi ko abin da ke haifar da faruwa
• Tsarin gano ɗan adam da aka gina a ciki
• Gano motsi daidai yana rage ƙararrawa ta ƙarya
• Ya dace da sa ido mai wayo da rikodin abubuwan da suka faru
• Makirufo da lasifika da aka gina a ciki (akwai a wasu samfura)
• Sadarwar murya ta hanyoyi biyu don hulɗa ta ainihin lokaci
• Ya dace da sa ido kan shiga da kuma hana shiga aiki
• Zaɓuɓɓukan ruwan tabarau masu gyarawa: 4mm ko 6mm (F1.4)
• Fitar da hoto mai tsabta don buƙatun filin kallo mai faɗi da kunkuntar
• An inganta shi don ɗaukar hoto na hanyar shiga, ƙofa, da kuma yanayin cikin gida
• Yana tallafawa duka matsi na H.265 da H.264
• Rage amfani da ajiya da kuma amfani da bandwidth yayin da ake kiyaye ingancin hoto
• Harsashi mai ɗorewa na ƙarfe don amfani a cikin gida da waje
• Sauƙin shigarwa tare da maƙallin hawa na yau da kullun
• Ƙaramin girman: 200 × 105 × 100 mm, nauyin marufi 0.56 kg
| Kayan Aiki | harsashin ƙarfe |
| Haske | Fitilun haske guda biyu masu dumi + infrared |
| Nisa Gani Dare | Mita 15-20 |
| Ruwan tabarau | Gilashin ruwan tabarau mai ɗorewa na zaɓi 4mm / 6mm (F1.4) |
| Zaɓuɓɓukan Firikwensin | CMOS mai inci 1/2.9 ko CMOS mai inci 1/2.7 |
| Zaɓuɓɓukan Nuni | 3.0MP, 5.0MP, 8.0MP |
| Matsa Bidiyo | H.265 / H.264 |
| Ƙimar Tsarin | - 5.0MP @ 20fps - 4.0MP / 3.0MP / 2.0MP @ 25fps |
| Fasaloli Masu Wayo | Gano ɗan adam / Cikakken launi / IR / Yanayin haske biyu |
| Audiu | Makirufo da lasifika da aka gina a ciki |
| Ƙarfin wutar lantarki da ƙarfi | DC12V/POE |
| Zafin Aiki | -40℃ zuwa +60℃ |
| Kariyar shigowa | IP66 |
| Girman Kunshin | 200 × 105 × 100 mm |
| Nauyin Kunshin | 0.56 kg |