• Fitowar 4.0MP mai ƙuduri mai girma tare da firikwensin CMOS mai ƙarancin haske 1/2.8"
• Yana goyan bayan 4MP@20fps da 3MP@25fps don watsa bidiyo mai santsi da haske
• An sanye shi da LEDs masu infrared guda 42
• Yana ba da damar ganin dare har zuwa mita 30–40 a cikin duhu gaba ɗaya
• Gilashin tabarau masu canzawa na 2.8–12mm da hannu
• Sauƙaƙan daidaitawa don buƙatun sa ido mai faɗi ko kunkuntar
• Yana tallafawa matsi mai gudana biyu na H.265 da H.264
• Yana adana bandwidth da ajiya yayin da yake kiyaye ingancin hoto
• Tsarin AI da aka gina a ciki don gane ɗan adam daidai
• Yana rage faɗakarwar karya kuma yana ƙara inganta martanin tsaro
• Gine-ginen ƙarfe masu ƙarfi don ƙara juriya
• Mai jure yanayi, ya dace da muhallin waje
• Girman samfurin: 230 × 130 × 120 mm
• Nauyin da aka tara: 0.7 kg – mai sauƙin sufuri da shigarwa
| Samfuri | JSL-I407AF |
| Firikwensin Hoto | CMOS 1/2.8" 1/2.8, ƙarancin haske |
| ƙuduri | 4.0MP (2560×1440) / 3.0MP (2304×1296) |
| Ƙimar Tsarin | 4.0MP @ 20fps, 3.0MP @ 25fps |
| Ruwan tabarau | Gilashin tabarau masu canzawa na 2.8-12mm da hannu |
| LEDs masu infrared | Kwamfutoci 42 |
| Nisa ta IR | Mita 30-40 |
| Tsarin Matsawa | H.265 / H.264 |
| Fasaloli Masu Wayo | Gano ɗan adam (wanda ke amfani da fasahar AI) |
| Kayan Gidaje | harsashin ƙarfe |
| Kariyar Shiga | Mai jure wa yanayi (amfani a waje) |
| Tushen wutan lantarki | 12V DC ko PoE |
| Zafin Aiki | -40℃ zuwa +60℃ |
| Girman Tarawa (mm) | 230 × 130 × 120 mm |
| Cikakken nauyi | 0.7 kg |