• Na'urori masu auna firikwensin CMOS masu inganci 1/2.9", 1/2.7", ko 1/2.8".
• Yana goyan bayan ƙudurin 3MP, 5MP, da 8MP
• Yana bayar da bidiyo mai kyau tare da saurin firam mai santsi: 8MP @ 15fps, 5MP @ 25fps, 4MP / 3MP / 2MP @ 25fps
• Tsarin haske biyu da aka gina a ciki tare da fitilun IR guda biyu da aka haɗa da kuma fitilun ɗumi
• Yana goyan bayan yanayin infrared, yanayin haske mai dumi mai cikakken launi, da kuma sauyawa mai haske mai hankali
• Tsawon gani da dare: mita 15 - 20
• Cikakken hoton launi koda a cikin duhun da ya kusa ƙarewa
• Tsarin gano ɗan adam na AI mai haɗaka
• Yana tace motsi mara amfani, yana rage ƙararrawa na ƙarya
• Yana ƙara daidaiton faɗakarwa da ingancin rikodin abubuwan da suka faru
• Zaɓaɓɓun samfura sun haɗa da makirufo da lasifika da aka gina a ciki
• Yana tallafawa sadarwa ta hanyoyi biyu don amsawa a ainihin lokaci
• Ya dace da shiga, ƙofofi, ko sa ido mai hulɗa
• Gilashin ruwan tabarau na 4mm ko 6mm da aka gyara zaɓaɓɓe tare da buɗewar F1.4
• Faɗin kusurwa ko kuma mai da hankali wanda aka tsara don buƙatun shigarwarku
• Yaɗa haske mai yawa don ɗaukar hoto mai kaifi
• Gina-ginen ƙarfe gaba ɗaya don ingantaccen watsa zafi da juriya ga yanayi
• Tsarin ƙira mai sauƙi da ƙarfi don amfani da shi a cikin gida da waje
• Kyakkyawan juriya a cikin yanayin aiki mai ci gaba
• Ana tallafawa matsi na H.265 da H.264
| Kayan Aiki | harsashin ƙarfe |
| Haske | Fitilun haske guda biyu guda biyu (IR + haske mai dumi) |
| Nisa Gani Dare | Mita 15-20 |
| Zaɓuɓɓukan Ruwan tabarau | Gilashin ruwan tabarau mai tsayi na 4mm / 6mm (F1.4) |
| Zaɓuɓɓukan Firikwensin | Na'urar firikwensin CMOS ta 1/2.9", 1/2.7", 1/2.8" |
| Zaɓuɓɓukan Nuni | 2.0MP, 3.0MP, 4.0MP, 5.0MP, 8.0MP |
| Babban Matsayin Tsarin Ruwa | 8MP @ 15fps, 5MP @ 25fps, 4MP/3MP/2MP @ 25fps |
| Matsa Bidiyo | H.265 / H.264 |
| Ƙarancin Haske | Ana tallafawa (na'urori masu auna firikwensin 1/2.7" da 1/2.8") |
| Fasaloli Masu Wayo | Gano ɗan adam, yanayin haske mai infrared/dumi/haske biyu |
| Sauti | Makirufo da lasifika da aka gina a ciki |
| Girman Kunshin | 200 × 105 × 100 mm |
| Nauyin Kunshin | 0.5kg |