• 单页面 banner

Samfurin I101 na Babbar Tashar IP ta Linux mai inci 7

Samfurin I101 na Babbar Tashar IP ta Linux mai inci 7

Takaitaccen Bayani:

Wannan samfurin ya dogara ne akan yarjejeniyar TCP/IP, yana aiki a matsayin cibiyar gudanarwa don sarrafa masu sa ido na cikin gida na mazauna da tashoshin waje na duk hanyoyin shiga al'umma.

Wannan na'urar tsaro tana da allon aluminum mai inganci da kuma aikin allon taɓawa, ba tare da maɓalli mai yawa ba, wanda ke ba da yanayi mai kyau da sauƙi. Kyamarar HD ta gida kuma tana ba da kyakkyawar ƙwarewar gani ga mai amfani.

Akwai hanyoyi guda biyu na shigar da na'urar tsaro, kuma mutane za su iya zaɓar ɗaya daga cikinsu idan akwai buƙata.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Cikakken Bayani game da Samfurin

• Allon taɓawa mai ƙarfin inci 7
• Za a iya kiran na'urorin saka idanu na cikin gida da sauran na'urorin tsaro
• Ana iya karɓar kira daga na'urar sanya ido ta cikin gida, tashoshin waje da sauran na'urorin tsaro
• Daidaita martani ga siginar ƙararrawa daga tashar cikin gida;
• Yi rikodin bayanan ƙararrawa
• Aikin buɗewa daga nesa, zai iya buɗe tashoshin waje/tashar ƙofa
• Za a iya nuna adadin tashar cikin gida/tashar waje
• Kula da Tashar Waje, Tashar Ƙofa, Kyamarorin IP
• Taimaka wajen buɗewa ta gaggawa: buɗe dukkan tashoshin waje da maɓalli ɗaya (awa 1)
• Saitunan Tsaro
• Buɗe Saitunan Kalmar Sirri
• Bidiyon Intercom
• Kula da Bidiyo
• Bayanin Mayar da Hankali
• Rikodin Intercom
• Aikin Canja wurin
• Aikin sarrafa ɗagawa
• Kyamarar Gida

Fasallolin Samfura

• Saitunan Tsaro
• Buɗe Saitunan Kalmar Sirri
• Bidiyon Intercom
• Kula da Bidiyo
• Bayanin Mayar da Hankali
• Rikodin Intercom
• Aikin Canja wurin
• Aikin sarrafa ɗagawa
• Kyamarar Gida

• Allon taɓawa mai ƙarfin inci 7
• Za a iya kiran na'urorin saka idanu na cikin gida da sauran na'urorin tsaro (idan tsarin yana da na'urar tsaro sama da 1)
• Za a iya karɓar kira daga na'urar saka idanu ta cikin gida, tashoshin waje da sauran na'urorin tsaro (idan tsarin yana da na'urar tsaro sama da 1)
• Daidaita martani ga siginar ƙararrawa daga tashar cikin gida;
• Yi rikodin bayanan ƙararrawa
• Za a iya buɗe tashoshin/tashar ƙofa ta waje
• Za a iya nuna adadin tashar cikin gida/tashar waje
• Kula da Tashar Waje, Tashar Ƙofa, Kyamarorin IP
• Taimaka wajen buɗewa ta gaggawa: buɗe dukkan tashoshin waje da maɓalli ɗaya (awa 1)

Ƙayyadewa

Aiki Voltage DC24V-DC48V(POE)
Matsakaicin Amfani da Wutar Lantarki 12w
Amfani da Wutar Lantarki na Jiran Aiki 4.5w
Sauti Mai Sauti ≥25dB
Ruɗewar Sauti ≤10%
LCD 10-inci
ƙuduri 1280*800
Kariyar tabawa Nau'in Ƙarfin Dijital
Aiki na ɗan lokaci -25℃ zuwa 50
Aiki Ƙarfin Taɓawa
Kayan Faifan ABS&PMMA
Shigarwa Shigarwa/ Shigarwa a cikin Tebur
Girma (mm) 230*200*40
Launi Azurfalauni
Yanayin Samar da Wutar Lantarki 1. Goyi bayan yanayin samar da wutar lantarki na gama gari.
2. Tallafawa Samar da Wutar Lantarki ta PoE.
Kyamara Kyamarar Dijital Mai Launi Miliyan 1.3
Girma 215×360×75mm

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Nau'ikan samfura